Skip to content
Logo Xigacaocap.com
  • Xì Gà Cuba
    • Cohiba
    • Arturo Fuente
    • My Father
    • Montecristo
    • Romeo Y Julieta
    • Oliva Cigar
    • Rocky Patel
    • E.P. Carrillo
    • Davidoff Cigars
    • Padrón
    • Liga Privada
    • Alec Bradley
    • Jose L. Piedra
    • Xì Gà Drew Estate
    • Xì Gà Cuba Khác
  • Xì Gà Mini
    • Xì Gà Mini
    • Xì Gà Sữa
    • Xì Gà Toscanello
    • Xì gà Hộp Thiếc
    • Xì Gà Giá Rẻ 100k
  • Xì Gà Lẻ & Hộp
    • Xì Gà Lẻ
    • Xì Gà Điếu To
    • Xì Gà Gói 5 Điếu
    • Hộp Xì Gà 3-7 điếu
    • Hộp Xì Gà 10 Điếu
    • Hộp Xì Gà 25 Điếu
    • Xì gà Tubos – Ống Nhôm
    • Quà Tặng Xì Gà
    • Xì Gà VIP – Limited
  • Phụ Kiện Cigar
    • Bật Lửa Khò
    • Dao Cắt Xì Gà
    • Gạt Tàn Xì Gà
    • Bộ Phụ Kiện Cigar
    • Bao Da Đựng Xì Gà
    • Hộp Đựng – Túi Đựng
    • Hộp Bảo Quản Xì Gà – Humidor
    • Boveda – Cân Bằng Ẩm
  • Tẩu Thuốc
    • Tẩu Xì Gà – Bắt Tóp
    • Tẩu Thuốc Sợi
    • Phụ Kiện Tẩu
  • 0
  • Toggle website search
Press Escape to close the search panel.
0
  • Xì Gà Cuba
    • Cohiba
    • Arturo Fuente
    • My Father
    • Montecristo
    • Romeo Y Julieta
    • Oliva Cigar
    • Rocky Patel
    • E.P. Carrillo
    • Davidoff Cigars
    • Padrón
    • Liga Privada
    • Alec Bradley
    • Jose L. Piedra
    • Xì Gà Drew Estate
    • Xì Gà Cuba Khác
  • Xì Gà Mini
    • Xì Gà Mini
    • Xì Gà Sữa
    • Xì Gà Toscanello
    • Xì gà Hộp Thiếc
    • Xì Gà Giá Rẻ 100k
  • Xì Gà Lẻ & Hộp
    • Xì Gà Lẻ
    • Xì Gà Điếu To
    • Xì Gà Gói 5 Điếu
    • Hộp Xì Gà 3-7 điếu
    • Hộp Xì Gà 10 Điếu
    • Hộp Xì Gà 25 Điếu
    • Xì gà Tubos – Ống Nhôm
    • Quà Tặng Xì Gà
    • Xì Gà VIP – Limited
  • Phụ Kiện Cigar
    • Bật Lửa Khò
    • Dao Cắt Xì Gà
    • Gạt Tàn Xì Gà
    • Bộ Phụ Kiện Cigar
    • Bao Da Đựng Xì Gà
    • Hộp Đựng – Túi Đựng
    • Hộp Bảo Quản Xì Gà – Humidor
    • Boveda – Cân Bằng Ẩm
  • Tẩu Thuốc
    • Tẩu Xì Gà – Bắt Tóp
    • Tẩu Thuốc Sợi
    • Phụ Kiện Tẩu
  • 0
  • Toggle website search
Search this website

Cửa hàng

Đây là nơi bạn có thể duyệt các sản phẩm trong cửa hàng này.

  1. Home>
  2. Cửa hàng>
  3. Page 5
  • View:
  • 28
  • 56
  • All
    • Dao cắt xì gà Lubinski – Lưỡi Đôi Vàng Kim
      Thêm vào giỏ hàng
      • Dao Cắt Xì Gà
      • Dao cắt xì gà Lubinski – Lưỡi Đôi Vàng Kim

      • 250.000₫
      • Dao cắt xì gà là công cụ bắt buộc để mở đầu điếu cigar đúng cách. Một đường cắt chuẩn sẽ giúp xì gà cháy đều, giữ trọn hương vị và trải nghiệm hút mượt hơn.
      • Dao cắt xì gà Lubinski – Lưỡi Đôi Vàng Kim
      • Dao cắt xì gà Lubinski – Lưỡi Đôi Vàng Kim
      • Dao cắt xì gà Lubinski – Lưỡi Đôi Vàng Kim
      • Dao cắt xì gà Lubinski – Lưỡi Đôi Vàng Kim
    • Bao Da Xì Gà Lubinski 2 Điếu Bằng Gỗ – Nhỏ Gọn, Sang Trọng
      Thêm vào giỏ hàng
      • Bao Da Đựng Xì Gà, Túi Đựng Xì Gà
      • Bao Da Xì Gà Lubinski 2 Điếu Bằng Gỗ – Nhỏ Gọn, Sang Trọng

      • 680.000₫
      • Bao da xì gà Lubinski 2 điếu cao cấp, lót gỗ tuyết tùng giữ hương chuẩn. Thiết kế nhỏ gọn, sang trọng, lý tưởng mang theo và làm quà tặng. Xem ngay!
      • Bao Da Xì Gà Lubinski 2 Điếu Bằng Gỗ – Nhỏ Gọn, Sang Trọng
      • Bao Da Xì Gà Lubinski 2 Điếu Bằng Gỗ – Nhỏ Gọn, Sang Trọng
      • Bao Da Xì Gà Lubinski 2 Điếu Bằng Gỗ – Nhỏ Gọn, Sang Trọng
      • Bao Da Xì Gà Lubinski 2 Điếu Bằng Gỗ – Nhỏ Gọn, Sang Trọng
      • Bao Da Xì Gà Lubinski 2 Điếu Bằng Gỗ – Nhỏ Gọn, Sang Trọng
    • Dao Cắt Xì Gà Đa Năng DXXULL 5in1 Carbon Cao Cấp
      Thêm vào giỏ hàng
      • Dao Cắt Xì Gà
      • Dao Cắt Xì Gà Đa Năng DXXULL 5in1 Carbon Cao Cấp

      • 850.000₫
      • Dao cắt xì gà DXXULL là phụ kiện "tất cả trong một". Tích hợp hoàn hảo: Cắt V, Cắt Thẳng, Đục lỗ 9mm, Kim thông tắc điếu và Giá đỡ cigar tiện lợi.
      • Dao Cắt Xì Gà Đa Năng DXXULL 5in1 Carbon Cao Cấp
      • Dao Cắt Xì Gà Đa Năng DXXULL 5in1 Carbon Cao Cấp
      • Dao Cắt Xì Gà Đa Năng DXXULL 5in1 Carbon Cao Cấp
      • Dao Cắt Xì Gà Đa Năng DXXULL 5in1 Carbon Cao Cấp
    • Xì Gà Mini Arturo Fuente Cubanitos – 10 Điếu Hộp Thiếc
      Thêm vào giỏ hàng
      • Arturo Fuente, Xì gà Hộp Thiếc, Xì Gà Mini
      • Xì Gà Mini Arturo Fuente Cubanitos – 10 Điếu Hộp Thiếc

      • 950.000₫
      • Xì gà mini Arturo Fuente Cubanitos là xì gà có hương vị êm dịu, đậm đà và được đánh giá là một trong những loại xì gà ngon nhất.
      • Xì Gà Mini Arturo Fuente Cubanitos – 10 Điếu Hộp Thiếc
      • Xì Gà Mini Arturo Fuente Cubanitos – 10 Điếu Hộp Thiếc
      • Xì Gà Mini Arturo Fuente Cubanitos – 10 Điếu Hộp Thiếc
      • Xì Gà Mini Arturo Fuente Cubanitos – 10 Điếu Hộp Thiếc
    • Xì Gà Arturo Fuente Curly Head Deluxe Maduro – Hộp 25 Điếu
      Thêm vào giỏ hàng
      • Arturo Fuente, Hộp Xì Gà 25 Điếu, Quà Tặng Xì Gà
      • Xì Gà Arturo Fuente Curly Head Deluxe Maduro – Hộp 25 Điếu

      • 4.200.000₫
      • Arturo Fuente Curly Head Deluxe Maduro là một dòng xì gà (cigar) thuộc thương hiệu Arturo Fuente. Đây là sản phẩm thuộc phân khúc giá phải chăng, sử dụng lá wrapper Maduro cho hương vị ngọt ngào, chocolate và đất.
      • Xì Gà Arturo Fuente Curly Head Deluxe Maduro – Hộp 25 Điếu
      • Xì Gà Arturo Fuente Curly Head Deluxe Maduro – Hộp 25 Điếu
      • Xì Gà Arturo Fuente Curly Head Deluxe Maduro – Hộp 25 Điếu
      • Xì Gà Arturo Fuente Curly Head Deluxe Maduro – Hộp 25 Điếu
    • Xì gà Quintero Favoritos – Hàng Đức Chính Hãng – 1 Điếu
      Thêm vào giỏ hàng
      • Quintero
      • Xì gà Quintero Favoritos – Hàng Đức Chính Hãng – 1 Điếu

      • 450.000₫
      • Thưởng thức hương vị đậm đà từ Habanos Cuba với Xì gà Quintero Favoritos hàng Đức chính hãng. Bán lẻ 1 điếu giá cực tốt tại xigacaocap.
      • Xì gà Quintero Favoritos – Hàng Đức Chính Hãng – 1 Điếu
      • Xì gà Quintero Favoritos – Hàng Đức Chính Hãng – 1 Điếu
      • Xì gà Quintero Favoritos – Hàng Đức Chính Hãng – 1 Điếu
      • Xì gà Quintero Favoritos – Hàng Đức Chính Hãng – 1 Điếu
    • Xì Gà Mini Cohiba Nicaragua Pequenos – 6 Điếu Hộp Thiếc
      Thêm vào giỏ hàng
      • Cohiba, Quà Tặng Xì Gà, Xì gà Hộp Thiếc, Xì Gà Mini
      • Xì Gà Mini Cohiba Nicaragua Pequenos – 6 Điếu Hộp Thiếc

      • 1.200.000₫
      • Xì gà Cohiba Nicaragua Pequenos hộp thiếc 6 điếu là lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích hương vị đậm đà. Thiết kế hộp thiếc nhỏ gọn giúp bảo quản tốt.
      • Xì Gà Mini Cohiba Nicaragua Pequenos – 6 Điếu Hộp Thiếc
      • Xì Gà Mini Cohiba Nicaragua Pequenos – 6 Điếu Hộp Thiếc
      • Xì Gà Mini Cohiba Nicaragua Pequenos – 6 Điếu Hộp Thiếc
      • Xì Gà Mini Cohiba Nicaragua Pequenos – 6 Điếu Hộp Thiếc
    • Xì Gà Cohiba Red Dot Pequenos Tin 6 Điếu – Hộp Thiếc Mini
      Thêm vào giỏ hàng
      • Cohiba, Xì gà Hộp Thiếc, Xì Gà Mini
      • Xì Gà Cohiba Red Dot Pequenos Tin 6 Điếu – Hộp Thiếc Mini

      • 1.000.000₫
      • Cohiba Red Dot Pequenos 6 điếu hộp thiếc. Thưởng thức hương vị xì gà Cohiba đẳng cấp. Đặt mua ngay hôm nay số lượng có hạn.
      • Xì Gà Cohiba Red Dot Pequenos Tin 6 Điếu – Hộp Thiếc Mini
      • Xì Gà Cohiba Red Dot Pequenos Tin 6 Điếu – Hộp Thiếc Mini
      • Xì Gà Cohiba Red Dot Pequenos Tin 6 Điếu – Hộp Thiếc Mini
      • Xì Gà Cohiba Red Dot Pequenos Tin 6 Điếu – Hộp Thiếc Mini
    • Gạt tàn xì gà gốm sứ họa tiết hermes – phong cách châu Âu
      Thêm vào giỏ hàng
      • Gạt Tàn Xì Gà
      • Gạt tàn xì gà gốm sứ họa tiết hermes – phong cách châu Âu

      • 450.000₫
      • Trong nghệ thuật thưởng thức Cigar, một chiếc gạt tàn không chỉ đơn thuần là vật dụng chứa tàn thuốc, mà còn là món phụ kiện thể hiện gu thẩm mỹ và phong cách sống của gia chủ.
      • Gạt tàn xì gà gốm sứ họa tiết hermes – phong cách châu Âu
      • Gạt tàn xì gà gốm sứ họa tiết hermes – phong cách châu Âu
      • Gạt tàn xì gà gốm sứ họa tiết hermes – phong cách châu Âu
      • Gạt tàn xì gà gốm sứ họa tiết hermes – phong cách châu Âu
      • Gạt tàn xì gà gốm sứ họa tiết hermes – phong cách châu Âu
    • Set 4 Điếu Xì Gà Oliva Chính Hãng – Trải Nghiệm 4 Dòng Oliva Nổi Tiếng
      Thêm vào giỏ hàng
      • Oliva Cigar, Xì Gà Gói 5 Điếu
      • Set 4 Điếu Xì Gà Oliva Chính Hãng – Trải Nghiệm 4 Dòng Oliva Nổi Tiếng

      • 1.000.000₫
      • Combo 4 Điếu Xì Gà Chính Hãng là sự lựa chọn hoàn hảo. Bộ sưu tập này quy tụ 4 dòng đặc trưng nhất của nhà Oliva, mang đến hành trình hương vị từ tinh tế đến nồng nàn.
      • Set 4 Điếu Xì Gà Oliva Chính Hãng – Trải Nghiệm 4 Dòng Oliva Nổi Tiếng
      • Set 4 Điếu Xì Gà Oliva Chính Hãng – Trải Nghiệm 4 Dòng Oliva Nổi Tiếng
      • Set 4 Điếu Xì Gà Oliva Chính Hãng – Trải Nghiệm 4 Dòng Oliva Nổi Tiếng
      • Set 4 Điếu Xì Gà Oliva Chính Hãng – Trải Nghiệm 4 Dòng Oliva Nổi Tiếng
      • Set 4 Điếu Xì Gà Oliva Chính Hãng – Trải Nghiệm 4 Dòng Oliva Nổi Tiếng
    • Combo gói 4 Điếu Xì gà Rocky Patel & Oliva – Trải Nghiệm Đậm Vị
      Thêm vào giỏ hàng
      • Oliva Cigar, Rocky Patel, Xì Gà Gói 5 Điếu
      • Combo gói 4 Điếu Xì gà Rocky Patel & Oliva – Trải Nghiệm Đậm Vị

      • 1.090.000₫
      • Nếu bạn đang tìm một set xì gà vừa đủ đa dạng để khám phá, vừa đủ sang trọng để thể hiện đẳng cấp. Combo 4 điếu Rocky Patel & Oliva MB3 chính là lựa chọn xứng đáng.
      • Combo gói 4 Điếu Xì gà Rocky Patel & Oliva – Trải Nghiệm Đậm Vị
      • Combo gói 4 Điếu Xì gà Rocky Patel & Oliva – Trải Nghiệm Đậm Vị
      • Combo gói 4 Điếu Xì gà Rocky Patel & Oliva – Trải Nghiệm Đậm Vị
      • Combo gói 4 Điếu Xì gà Rocky Patel & Oliva – Trải Nghiệm Đậm Vị
      • Combo gói 4 Điếu Xì gà Rocky Patel & Oliva – Trải Nghiệm Đậm Vị
    • Arturo Fuente Curly Head Deluxe Maduro Cigar – Gói 5 Điếu
      Thêm vào giỏ hàng
      • Arturo Fuente, Xì Gà Giá Rẻ 100k, Xì Gà Gói 5 Điếu
      • Arturo Fuente Curly Head Deluxe Maduro Cigar – Gói 5 Điếu

      • 1.000.000₫
      • Arturo Fuente Curly Head Deluxe Maduro là một trong những dòng xì gà giá tốt bán chạy nhất của gia tộc Fuente, mang lại trải nghiệm hút đậm đà vượt trội so với tầm giá.
      • Arturo Fuente Curly Head Deluxe Maduro Cigar – Gói 5 Điếu
      • Arturo Fuente Curly Head Deluxe Maduro Cigar – Gói 5 Điếu
      • Arturo Fuente Curly Head Deluxe Maduro Cigar – Gói 5 Điếu
      • Arturo Fuente Curly Head Deluxe Maduro Cigar – Gói 5 Điếu
    • Bình Gas bơm bật lửa Clipper 300ml – Spain số 1 thế giới
      Thêm vào giỏ hàng
      • Gas Clipper, Phụ Kiện Tẩu
      • Bình Gas bơm bật lửa Clipper 300ml – Spain số 1 thế giới

      • 140.000₫
      • Bình Gas bơm bật lửa Clipper 300ml – Spain số 1 thế giới
    • Xì gà Lẻ ống nhôm Oliva Nub Habano Tubos – 1 điếu
      Thêm vào giỏ hàng
      • Oliva Cigar, Xì Gà Điếu To, Xì Gà Lẻ, Xì gà Tubos - Ống Nhôm
      • Xì gà Lẻ ống nhôm Oliva Nub Habano Tubos – 1 điếu

      • 300.000₫
      • Xì gà Lẻ ống nhôm Oliva Nub Habano Tubos – 1 điếu
    • Xì gà Lẻ kèm ống đựng Oliva Nub Maduro Tubos – 1 điếu
      Thêm vào giỏ hàng
      • Oliva Cigar, Xì Gà Điếu To, Xì Gà Lẻ, Xì gà Tubos - Ống Nhôm
      • Xì gà Lẻ kèm ống đựng Oliva Nub Maduro Tubos – 1 điếu

      • 280.000₫
      • Xì gà Lẻ kèm ống đựng Oliva Nub Maduro Tubos – 1 điếu
    • Xì gà lẻ ống nhôm Oliva Nub Cameroon Tubos – 1 điếu
      Thêm vào giỏ hàng
      • Oliva Cigar, Xì Gà Điếu To, Xì Gà Lẻ, Xì gà Tubos - Ống Nhôm
      • Xì gà lẻ ống nhôm Oliva Nub Cameroon Tubos – 1 điếu

      • 280.000₫
      • Xì gà lẻ ống nhôm Oliva Nub Cameroon Tubos – 1 điếu
    • Xì gà lẻ Oliva Nub 460 Connecticut Tubos – 1 điếu
      Thêm vào giỏ hàng
      • Oliva Cigar, Xì Gà Điếu To, Xì Gà Lẻ, Xì gà Tubos - Ống Nhôm
      • Xì gà lẻ Oliva Nub 460 Connecticut Tubos – 1 điếu

      • 280.000₫
      • Xì gà lẻ Oliva Nub 460 Connecticut Tubos – 1 điếu
    • Giảm giá!
      Xì gà Lẻ Romeo Anejo by Romeo y Julieta Toro – 1 điếu
      Thêm vào giỏ hàng
      • Romeo Y Julieta, Xì Gà Lẻ
      • Xì gà Lẻ Romeo Anejo by Romeo y Julieta Toro – 1 điếu

      • 300.000₫ Giá gốc là: 300.000₫.280.000₫Giá hiện tại là: 280.000₫.
      • Xì gà Romeo Añejo Toro 1 điếu mang hương vị đậm đà từ Nicaragua, gỗ – cacao – tiêu nhẹ, hậu vị sâu. Lựa chọn lý tưởng cho người chơi xì gà yêu thích trải nghiệm mạnh mẽ.
      • Xì gà Lẻ Romeo Anejo by Romeo y Julieta Toro – 1 điếu
      • Xì gà Lẻ Romeo Anejo by Romeo y Julieta Toro – 1 điếu
      • Xì gà Lẻ Romeo Anejo by Romeo y Julieta Toro – 1 điếu
      • Xì gà Lẻ Romeo Anejo by Romeo y Julieta Toro – 1 điếu
    • Xì Gà Lẻ Romeo Y Julieta Crafted By AJ Fernandez Belicoso – 1 điếu
      Thêm vào giỏ hàng
      • Romeo Y Julieta, Xì Gà Lẻ
      • Xì Gà Lẻ Romeo Y Julieta Crafted By AJ Fernandez Belicoso – 1 điếu

      • 280.000₫
      • Thưởng thức Xì Gà Romeo Y Julieta Crafted by AJ Fernandez Belicoso 1 điếu với hương vị mạnh mẽ, pha trộn tinh tế từ Nicaragua. Chính hãng, hút êm, phù hợp người chơi xì gà cao cấp.
      • Xì Gà Lẻ Romeo Y Julieta Crafted By AJ Fernandez Belicoso – 1 điếu
      • Xì Gà Lẻ Romeo Y Julieta Crafted By AJ Fernandez Belicoso – 1 điếu
      • Xì Gà Lẻ Romeo Y Julieta Crafted By AJ Fernandez Belicoso – 1 điếu
      • Xì Gà Lẻ Romeo Y Julieta Crafted By AJ Fernandez Belicoso – 1 điếu
    • Tẩu Bắt Tóp Xì Gà Gỗ Trắc Handmade T3 + Lọc Bigben 9mm
      Thêm vào giỏ hàng
      • Tẩu Xì Gà - Bắt Tóp
      • Tẩu Bắt Tóp Xì Gà Gỗ Trắc Handmade T3 + Lọc Bigben 9mm

      • 750.000₫
      • Bắt tóp xì gà gỗ trắc giúp giữ điếu xì gà cuối cùng (khi đã cháy gần hết) mà không cần cầm trực tiếp bằng tay – tránh bỏng, giữ vệ sinh và tận hưởng hương vị đậm đà đến điếu cuối.
      • Tẩu Bắt Tóp Xì Gà Gỗ Trắc Handmade T3 + Lọc Bigben 9mm
    • Hộp Giữ Ẩm Xì Gà Lubinski Gỗ Tuyết Tùng Mặt Kính – 50-60 Điếu
      Thêm vào giỏ hàng
      • Hộp Bảo Quản Xì Gà - Humidor
      • Hộp Giữ Ẩm Xì Gà Lubinski Gỗ Tuyết Tùng Mặt Kính – 50-60 Điếu

      • 2.500.000₫
      • Lubinski nổi tiếng về độ hoàn thiện thủ công, gỗ tuyết tùng bền bỉ theo năm tháng. Bảo quản Cigar thăng hoa hương vị theo thời gian, mang lại vị ngọt, kem mịn hơn.
      • Hộp Giữ Ẩm Xì Gà Lubinski Gỗ Tuyết Tùng Mặt Kính – 50-60 Điếu
    • Xì gà lẻ Bolivar Royal hàng xách tay – 1 điếu
      Thêm vào giỏ hàng
      • Bolivar, Xì Gà Điếu To, Xì Gà Lẻ
      • Xì gà lẻ Bolivar Royal hàng xách tay – 1 điếu

      • 350.000₫
      • dòng xì gà Bolivar có hương vị đậm, mạnh mẽ, phù hợp với những người hút xì gà dày dạn kinh nghiệm
      • Xì gà lẻ Bolivar Royal hàng xách tay – 1 điếu
    • Xì gà Lẻ Guantanamera Cristales Tubos – 1 điếu chính hãng Cuba
      Thêm vào giỏ hàng
      • Guantanamera, Xì Gà Cuba Khác, Xì Gà Giá Rẻ 100k, Xì Gà Lẻ, Xì gà Tubos - Ống Nhôm
      • Xì gà Lẻ Guantanamera Cristales Tubos – 1 điếu chính hãng Cuba

      • 220.000₫
      • Xì gà Guantanamera Cristales sử dụng lá thuốc lá Cuba 100%. Cho hương vị ngọt nhẹ, ca cao, cỏ khô và gỗ Tuyết Tùng thơm.
      • Xì gà Lẻ Guantanamera Cristales Tubos – 1 điếu chính hãng Cuba
    • Xì gà Lẻ Don Duarte Clasico Golden Red – 1 điếu
      Thêm vào giỏ hàng
      • Xì Gà Giá Rẻ 100k, Xì Gà Lẻ, Xì Gà Non-Cuba
      • Xì gà Lẻ Don Duarte Clasico Golden Red – 1 điếu

      • 250.000₫
      • Với thiết kế sang trọng và chất lượng vượt trội, Don Duarte Clasico Golden Red là lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích xì gà mạnh mẽ và đậm đà.
      • Xì gà Lẻ Don Duarte Clasico Golden Red – 1 điếu
    • Xì gà Lẻ Don Duarte Clasico Golden – 1 điếu
      Thêm vào giỏ hàng
      • Xì Gà Giá Rẻ 100k, Xì Gà Lẻ, Xì Gà Non-Cuba
      • Xì gà Lẻ Don Duarte Clasico Golden – 1 điếu

      • 250.000₫
      • Don Duarte Cigars trải qua quá trình lên men, ủ lá, và cuốn tay tỉ mỉ – kéo dài hàng năm, để đạt được cấu trúc hương vị tinh tế nhất.
      • Xì gà Lẻ Don Duarte Clasico Golden – 1 điếu
    • Giảm giá!
      Hộp quà tặng Maria Mancini De Gaulle Merry Christmas – 5 điếu
      Thêm vào giỏ hàng
      • Hộp Xì Gà 3-7 điếu, Quà Tặng Xì Gà, Xì Gà Maria Mancini
      • Hộp quà tặng Maria Mancini De Gaulle Merry Christmas – 5 điếu

      • 1.200.000₫ Giá gốc là: 1.200.000₫.1.000.000₫Giá hiện tại là: 1.000.000₫.
      • Phiên bản xì gà giới hạn cuối năm 2025 của Maria Mancini. Sản phẩm này chắc chắn sẽ là món quà tinh tế và ý nghĩa cho tín đồ cigar.
      • Hộp quà tặng Maria Mancini De Gaulle Merry Christmas – 5 điếu
    • Giảm giá!
      Xì gà Black Abyss Wraith Maduro Toro – hộp gỗ 20 điếu
      Thêm vào giỏ hàng
      • Hộp Xì Gà 25 Điếu, Quà Tặng Xì Gà, Xì Gà Giá Rẻ 100k, Xì Gà Non-Cuba
      • Xì gà Black Abyss Wraith Maduro Toro – hộp gỗ 20 điếu

      • 4.000.000₫ Giá gốc là: 4.000.000₫.3.500.000₫Giá hiện tại là: 3.500.000₫.
      • Được mệnh danh là "bóng ma" trong thế giới xì gà cao cấp, dòng Wraith mang đến một tầng hương sâu và mạnh. Dành riêng cho quý ông yêu thích sự mạnh mẽ và độc đáo.
      • Xì gà Black Abyss Wraith Maduro Toro – hộp gỗ 20 điếu
    • Tẩu Hút Cuối Điếu Xì Gà Gỗ Trắc T5 – Bắt Tóp Cigar Đế Bằng
      Thêm vào giỏ hàng
      • Tẩu Xì Gà - Bắt Tóp
      • Tẩu Hút Cuối Điếu Xì Gà Gỗ Trắc T5 – Bắt Tóp Cigar Đế Bằng

      • 900.000₫
      • Tẩu xì gà bắt tóp đa năng free size thiết kế hình nón lõm sâu, miệng rộng linh hoạt, phù hợp hầu hết các loại điếu xì gà cỡ vừa và lớn.
      • Tẩu Hút Cuối Điếu Xì Gà Gỗ Trắc T5 – Bắt Tóp Cigar Đế Bằng
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
  • 6
  • 7
  • 8
  • …
  • 31
  • 32
  • 33

Cẩm Nang Xì Gà

  • Hướng Dẫn Hút Xì Gà
  • Tin Tức Mới Nhất
  • Kiến Thức Xì Gà (Cigar 101)
  • Thương Hiệu Nổi Tiếng

Sản phẩm

  • • Điếu xì gà lẻ My Father La Antiguedad Super Toro chính hãng kích thước dài bảy inches vòng ring năm mươi sáu. Xì Gà Lẻ My Father La Antiguedad Super Toro - 1 Điếu Chính Hãng 380.000₫
  • Gurkha Crest XO lẻ 1 điếu chính hãng – xì gà Gordo 6x60 wrapper Connecticut Broadleaf Maduro Gurkha Crest XO Lẻ 1 Điếu - Chính Hãng 270.000₫
  • hiết bị phụ kiện dao cắt xì gà đa năng thương hiệu Semkont phiên bản bốn trong một với tính năng cắt chữ V chuyên dụng cùng thiết kế công thái học hình khối vuông mạ đồng sang trọng được đặt nổi bật trên nền hoa văn trống đồng cổ điển tinh xảo truyền thống của hệ thống phân phối Xì Gà Cao Cấp. Dao Cắt Xì Gà Đa Năng SEMKONT 4-In-1 V-Cut Cổ Điển 700.000₫
  • xì gà máy Swisher Sweets Perfecto gồm năm điếu chính hãng nhập khẩu từ Mỹ. Swisher Sweets Perfecto Hộp 5 Điếu - Chính Hãng 150.000₫
  • Bộ phụ kiện cigar Cohiba Black cao cấp gồm bật lửa khò và dao cắt đồng bộ đặt sang trọng bên cạnh vỏ hộp giấy màu vàng đen đặc trưng của thương hiệu tại hệ thống Xì Gà Cao Cấp Hà Nội. Bộ Phụ Kiện Xì Gà Cohiba Black 2 Món – Phong Cách 600.000₫

🔒 CAM KẾT CHẤT LƯỢNG

  • ✓ 100% Sản phẩm chính hãng
  • ✓ Bảo quản chuẩn Humidor (Độ ẩm 65%-70%)
  • ✓ Giao hàng hỏa tốc trong ngày
TƯ VẤN CHUYÊN GIA 24/7: 0945.866.906

VỀ XÌ GÀ CAO CẤP

Với 10 năm sống và làm việc trực tiếp tại cái nôi xì gà thế giới – La Habana, Cuba, tôi hiểu rõ giá trị của từng điếu xì gà chính hãng, từ quy trình lên men lá thuốc đến kỹ thuật cuốn thủ công của nghệ nhân.

Trở về Việt Nam năm 2009, Xigacaocap.com ra đời với mục tiêu mang đến những dòng xì gà chính hãng được bảo quản đúng chuẩn và phù hợp với người chơi tại Việt Nam.

DỊCH VỤ & GIAO HÀNG

Hotline 24/7: 0945 866 906 (Tư vấn trực tiếp)

Địa chỉ: 59 P. Hàng Bè, Hoàn Kiếm, Hà Nội: Không bán tại chỗ – Giao hỏa tốc trong 1 giờ.

TP Hồ Chí Minh: Giao nhanh từ 1-2 ngày.

Toàn quốc: COD tận tay từ 1-4 ngày.

Chính sách: Đổi trả hàng trong vòng 48 tiếng.

18+ Sản phẩm chỉ dành cho người từ 18 tuổi trở lên.

DỊCH VỤ KHÁCH HÀNG

Giới thiệu

Liên hệ

Chính sách bảo mật thông tin

Chính sách đổi trả hàng

🔒 Đảm bảo mua sắm an toàn

Thông tin của bạn được mã hóa qua SSL (Secure Sockets Layer), bảo mật tuyệt đối khi giao dịch.

Bảo mật
SSL
An toàn
Copyright 2026 - Theme by XigaCaocap
Fanpage
Zalo
Phone
×

Cart